ASOM-510-5A Microscope mai ɗaukar hoto
Gabatarwar samfur
Ana amfani da wannan microscopes na ENT don aikin tiyata na sinusitis, tonsillectomy, endoscopic thyroid tiyata, polypectomy igiyar murya, magudanar ciwon huhu na yara da sauran ayyukan ENT. . 3 matakai magnifications da šaukuwa mariƙin sa shi sosai wayo. Ƙirar microscope na ergonomic yana inganta jin daɗin jikin ku.
Wannan microscope na ENT sanye take da bututu binocular digiri 90, 55-75 daidaitaccen nesa na ɗalibi, ƙari ko rage 6D diopter daidaitawa, matakan matakan 3, babban ruwan tabarau na 250mm, tsarin hoto na zaɓi na zaɓi na waje yana ɗaukar ɗaukar bidiyo ta danna sau ɗaya, na iya raba ka. ilimin sana'a tare da marasa lafiya a kowane lokaci. 100000 sa'o'i 100000 Tsarin hasken wuta na LED zai iya samar da isasshen haske. Kuna iya ganin cikakkun bayanai masu kyau da dole ne ku gani. Ko da a cikin rami mai zurfi ko kunkuntar, kuna iya amfani da ƙwarewar ku daidai da inganci.
Siffofin
LED LED: An shigo da shi daga Amurka, babban ma'anar ma'anar launi CRI> 85, babban rayuwar sabis> 100000 hours
Jamus spring: Jamus high yi iska spring, barga da kuma m
Lens na gani: APO sa achromatic na gani zane, multilayer shafi tsari
Abubuwan Wutar Lantarki: Babban abubuwan dogaro da aka yi a Japan
Ingancin gani: Bi tsarin ƙirar ophthalmic na kamfanin na tsawon shekaru 20, tare da babban ƙuduri na sama da 100 lp / mm da zurfin filin.
3 matakai girma: Zai iya saduwa da duk bukatun tiyata na ENT.
Tsarin hoto na zaɓi: An buɗe muku mafita na hoto na waje.
Karin bayani
Madaidaicin Binocular tube
Ya dace da ka'idar ergonomics, wanda zai iya tabbatar da cewa likitoci sun sami matsayi na asibiti wanda ya dace da ergonomics, kuma zai iya ragewa da kuma hana ƙwayar tsoka na kugu, wuyansa da kafada.
Kayan ido
Ana iya daidaita tsayin kofin ido don saduwa da bukatun likitocin da idanu ko gilashi. Wannan ƙwanƙwasa ido yana jin daɗin kallo kuma yana da ɗimbin daidaitawar gani.
Nisa dalibi
Madaidaicin kullin daidaita nesa na ɗalibi, daidaiton daidaitawa bai wuce 1mm ba, wanda ya dace ga masu amfani don daidaitawa da sauri zuwa tazarar nasu.
3 matakai girma
Manual 3 matakai zuƙowa, za a iya dakatar a kowane dace girma.
Gina-in LED hasken wuta
Long life Likitan LED farin haske tushen, high launi zazzabi, high launi ma'ana index, high haske, high mataki na raguwa, dogon amfani da kuma babu idanu gajiya.
Tace
Gina cikin matattarar launin rawaya da kore.
Hannun kulle injina
Saita santsi, ruwa da cikakkiyar ma'auni yayin mayar da microscope. Shugaban mai sauƙin tsayawa a kowane matsayi
Kyamarar CCD na waje na zaɓi
Tsarin rikodin CCD na waje na zaɓi zai iya tallafawa ɗaukar hotuna da bidiyo. Sauƙi don canja wurin zuwa kwamfuta ta katin SD.
Na'urorin haɗi
1. Mai raba katako
2.External CCD interface
3. Mai rikodin CCD na waje
4.Mai riko da wayar hannu
5.Digital kamara mai ɗaukar hoto
Cikakkun bayanai
Katin kai & hannu: 750*680*550(mm) 61KG
Kundin Rumbun: 1200*105*105(mm) 5.5KG
Zaɓuɓɓukan hawa
1.Mobile bene tsayawa
2. Hawan rufi
3.Hawan bango
4.ENT UNIT hawa
Ƙayyadaddun bayanai
Samfura | ASOM-510-5A |
Aiki | ENT |
Bayanan lantarki | |
Power soket | 220V(+10%/-15%) 50HZ/110V(+10%/-15%) 60HZ |
Amfanin wutar lantarki | 40VA |
Ajin aminci | aji I |
microscope | |
Tube | 90 digiri madaidaiciya binocular tube |
Girmamawa | Manual 3-mataki canji, rabo 0.6,1.0,1.6, jimlar girma 3.75x, 6.25x,12x (F 250mm) |
Sitiriyo tushe | 22mm ku |
Makasudai | F = 250mm (200mm, 300mm, 350mm, 400mm don na zaɓi) |
Maƙasudin mayar da hankali | 15mm ku |
Kayan ido | 12.5x/ 10x |
nisa dalibi | 55mm ~ 75mm |
daidaitawar diopter | + 6D ~ -6D |
Feil na veiw | 3 matakai: Φ53mm, Φ32mm, Φ20mm / 5 matakai: 55.6mm, 37.1mm, 22.2mm, 13.9mm,8.9mm |
Sake saitin ayyuka | iya |
Madogarar haske | Hasken sanyi na LED tare da lokacin rayuwa> 80000 hours, haske> 60000 lux, CRI> 90 |
tace | OG530, Red free tace, ƙaramin tabo |
Hannun Banlance | Hannun injina |
Na'urar sauyawa ta atomatik | Hannun da aka gina a ciki |
Daidaita ƙarfin haske | Amfani da kullin tuƙi akan mai ɗaukar gani |
Tsaye | |
Matsakaicin iyaka | mm 1193 |
Tushen | 610 × 610 mm |
Tsayin sufuri | 1476 mm |
Ma'aunin daidaitawa | Min 4 kg zuwa girman nauyin kilogiram 7.7 akan mai ɗaukar kayan gani |
Tsarin birki | Kyakkyawan birki mai daidaitawa na inji don duk gatura mai juyawa tare da birki mai cirewa |
Nauyin tsarin | kg 68 |
Zaɓuɓɓukan tsayawa | Rufi Dutsen, Wall Dutsen, Floor farantin, Floor tsayawar |
Na'urorin haɗi | |
Binocular tube | 90° gyarawa ko 0-200° |
Knobs | mai haifuwa |
Tube | 90° binocular tube, 0-200° tube |
Adaftar bidiyo | Adaftar wayar hannu, mai raba katako, adaftar CCD, CCD, adaftar kyamarar dijital SLR, adaftar kyamara |
Yanayin yanayi | |
Amfani | +10°C zuwa +40°C |
30% zuwa 75% dangi zafi | |
500 mbar zuwa 1060 mbar matsa lamba na yanayi | |
Adanawa | -30°C zuwa +70°C |
10% zuwa 100% dangi zafi | |
500 mbar zuwa 1060 mbar matsa lamba na yanayi | |
Iyakance akan amfani | |
Ana iya amfani da microscope na tiyata na CORDER a cikin ɗakunan da ke kewaye da akan lebur saman da max. 0.3 ° rashin daidaituwa; ko a tsayayyun bango ko rufin da ya cika Bayani dalla-dalla na Leica Microsystems (duba littafin shigarwa) |
Tambaya&A
Shin masana'anta ne ko kamfani na kasuwanci?
Mu ƙwararrun masana'anta ne na microscope na tiyata, wanda aka kafa a cikin 1990s.
Me yasa zabar CORDER?
Za'a iya siyan mafi kyawun tsari da mafi kyawun ingancin gani a farashi mai ma'ana.
Za mu iya neman zama wakili?
Muna neman abokan hulɗa na dogon lokaci a kasuwannin duniya
Ana iya tallafawa OEM&ODM?
Ana iya tallafawa keɓancewa, kamar LOGO, launi, daidaitawa, da sauransu
Wadanne takaddun shaida kuke da su?
ISO, CE da fasahar fasaha da yawa.
Shekaru nawa ne garanti?
Microscope na hakori yana da garantin shekaru 3 da sabis na tsawon rayuwa bayan-tallace-tallace
Hanyar shiryawa?
Marufi na kwali, ana iya yin palletized
Nau'in jigilar kaya?
Goyan bayan iska, teku, dogo, bayyanawa da sauran hanyoyi
Kuna da umarnin shigarwa?
Muna ba da bidiyon shigarwa da umarni
Menene lambar HS?
Za mu iya duba masana'anta? Barka da abokan ciniki don duba masana'anta a kowane lokaci
Za mu iya ba da horon samfur?
Ana iya ba da horo ta kan layi, ko kuma a iya tura injiniyoyi zuwa masana'anta don horarwa