Microscopes na Aiki na CORDER: Juyin Juya Hali na Microsurgery
A fannin tiyatar ƙananan ƙwayoyin cuta, daidaito shine komai. Dole ne likitocin tiyata su dogara da kayan aikin da ke ba su damar yin ayyuka cikin daidaito da haske. Ɗaya daga cikin irin wannan kayan aikin da ya kawo sauyi a fannin shine na'urar hangen nesa ta CORDER.
Na'urar hangen nesa ta CORDER Surgical Microscope wata na'urar hangen nesa ce mai aiki sosai wadda ke ba wa likitocin tiyata damar yin ayyuka masu sarkakiya a ƙarƙashin ingantaccen yanayin gani da haske. Tare da kewayon zuƙowa har zuwa sau 25, na'urar hangen nesa tana ba da damar yin cikakken bincike kan ƙananan tsarin jiki kamar jijiyoyin jini da jijiyoyi.
A Asibitin Sichuan West China, na'urorin hangen nesa na CORDER sun taka muhimmiyar rawa wajen samun nasarar wasu hanyoyin tiyata masu rikitarwa. A wani yanayi, wani majiyyaci da ke fama da matsalar jijiyoyin jini na trigeminal, wanda ke haifar da matsanancin ciwon fuska, ya yi tiyatar rage matsin lamba ta hanyar amfani da na'urar hangen nesa ta CORDER.
Dakta Zhang Liming, likitan da ya yi aikin, ya tabbatar da muhimmancin na'urar hangen nesa ta CORDER a tiyata. "Tabbatacce da daidaito da na'urar hangen nesa ta bayar sun ba ni damar fahimtar yanayin halittar kwakwalwa da jijiyoyin kwakwalwa na majiyyaci cikin sauƙi," in ji shi.
A wani yanayi kuma, an yi wa wani majiyyaci da ke fama da ciwon baya tiyata ta amfani da na'urar hangen nesa ta CORDER. Na'urar hangen nesa tana ba wa likitan tiyatar damar ganin ƙari sosai, wanda hakan ke ba shi damar cire ƙari daidai yayin da yake rage lalacewar kyallen da ke kewaye da shi.
Amfani da na'urorin hangen nesa na CORDER ba wai kawai tiyatar jijiyoyi ba ne. Haka kuma ana amfani da shi a tiyatar filastik, tiyatar filastik, da kuma likitan ido. A tiyatar kashin baya, ana amfani da na'urorin hangen nesa na microcracture don haɗin gwiwa na microfracture, yayin da a tiyatar kashin baya, ana amfani da na'urorin hangen nesa na microsurgical don sake gina ƙananan ƙwayoyin cuta.
A fannin ilimin ido, ana amfani da na'urorin hangen nesa na CORDER a fannin tiyatar ido kamar tiyatar ido ta cataract da tiyatar vitreoretinal. Dr. Wang Zhihong, likitan ido a Asibitin Ido na Chengdu da ke Sichuan, ya nuna cewa girman girman da kuma yadda na'urorin hangen nesa ke nunawa a sarari suna inganta nasarar irin waɗannan tiyatar sosai.
Bugu da ƙari, na'urar hangen nesa ta CORDER ba wai kawai tana da fa'idodi da yawa ba, har ma farashinta ya dace sosai. Cibiyoyin kiwon lafiya da yawa sun ɗauki na'urorin hangen nesa na CORDER, kuma ba za a iya yin watsi da fa'idodin wannan ci gaban fasaha ba, wanda hakan ya inganta yawan nasarar ayyukan tiyatar ƙananan ƙwayoyin cuta daban-daban masu rikitarwa.
A fannin tiyatar ƙananan ƙwayoyin cuta, na'urar hangen nesa ta CORDER ta tabbatar da cewa kayan aiki ne mai matuƙar amfani wanda ke inganta daidaito da daidaiton tiyatar sosai. Tare da amfani da ita a fannoni daban-daban na likitanci, ta zama muhimmin ɓangare na tiyatar zamani. Yayin da fasaha ke ci gaba da ci gaba, makomar tiyatar ƙananan ƙwayoyin cuta ta fi haske fiye da kowane lokaci.
Lokacin Saƙo: Mayu-05-2023


