shafi - 1

Samfura

Ophthalmoscope

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gonioscopy

Gonio Super m1-XGM1

Tare da babban haɓakawa, ana iya lura da meshwork na trabecular daki-daki.

Zane-zanen gilashin duka yana ba da haske na musamman da karko.

Yin amfani da gwajin kusurwa da maganin laser, haɗe tare da amfani da fundus Laser, fundus photocoagulation.

Samfura

Filin

Girmamawa

Laser Spot

Girmamawa

Tuntuɓi Diamita na Surface

XGM1

62°

1.5X

0.67X

14.5mm

Gonio Super m3-XGM3

Ruwan tabarau guda uku, duk gilashin gani, ruwan tabarau 60° suna ba da kallon kusurwar iris

60° yana ba da hoton ido na ido daga ma'auni zuwa kora serrata

Madubin 76° na iya ganin tsakiyar gefe/na gefe retina

Samfura

Filin

Girmamawa

Laser Spot

Girmamawa

Tuntuɓi Diamita na Surface

XGM3

60°/66°/76°

1.0X

1.0X

14.5mm

An dakatar da Gonio Lens Tare da Hannu -XGSL

Haɗe tare da microscope mai aiki, aikin tiyata na glaucoma, jikin ruwan tabarau na gani duka, kyakkyawan ingancin hoto.Firam ɗin madubi mai ratayewa ya dace don daidaitawa da motsin ido yayin aiki, ingantaccen hoto na kusurwar ɗakin, kuma yana tabbatar da ingancin aikin tiyata.

Samfura

Girmamawa

Tsawon Hannu

Diamita na Lens

Mai tasiri

Caliber

Matsayi Diamita

XGSL

1.25X

85mm ku

9mm ku

11mm ku

14.5mm

Jerin Surgery na Ido

1. Yi amfani da microscope

Tiyata 130WF NA -XO130WFN

Haɗe tare da microscope na tiyata, aikin tiyata na vitrectomy, jikin gilashin duka-duka, saman aspheric binocular, kyakkyawan ingancin hoto.Babban kusurwar kallo.

XO130WFN shine lalatawar Ethylene oxide.

Samfura

Filin

Girmamawa

diamita ruwan tabarau

Diamita na ganga ruwan tabarau

Saukewa: XO130WFN

112°-134°

0.39x ku

11.4mm

21mm ku

Tiyata 130WF -XO130WF

Haɗe tare da microscope na tiyata, aikin tiyata na vitrectomy, jikin gilashin duka-duka, saman aspheric binocular, kyakkyawan ingancin hoto.Babban kusurwar kallo.

XO130WF yana bakara tare da babban zafin jiki da matsa lamba.

Samfura

Filin

Girmamawa

diamita ruwan tabarau

Diamita na ganga ruwan tabarau

Saukewa: XO130WF

112°-134°

0.39x ku

11.4mm

21mm ku

Jerin Manufa Na Musamman

Zurfin Vitreous - XIDV

Haɗe da Laser ido, vitreous ablation Laser tiyata, duk-na gani gilashin jikin madubi, na gani gilashin lamba ruwan tabarau, m ingancin hoto.Maganin fundus floaters.

Samfura Girmamawa Laser Spot
XIDV 1.18x 0.85x ku

Laser Iridectomy - XLIRIS

Haɗe tare da laser ido, tiyata laser iridotomy, jikin gilashin duka-duka, ruwan tabarau na gilashin gani, kyakkyawan ingancin hoto.Wide-bakan Laser shafi m madubi.

Samfura Girmamawa Laser Spot
XLIRIS 1.67x ku 0.6x ku

Laser Capsulotomy - XLCAP

Haɗe da Laser ido, capsulotomy Laser tiyata, duka-na gani gilashin jiki, Tantancewar gilashin lamba ruwan tabarau, m ingancin hoto.Wide-bakan Laser shafi m madubi.

Samfura Girmamawa Laser Spot
XLCAP 1.6x ku 0.63x ku

Haɗe da fundus Laser

XLP84-Laser na baya 84

Macular photocoagulation da aka yi amfani da shi, babban haɓakawa.

Ideal zane don mayar da hankali, gridded Laser far.

Yana ba da hotuna masu girman gaske na sandar ido na baya kuma yana faɗaɗa filin kallo.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot
XLP84 70°/84° 1.05x 0.95x ku

XLC130-Laser Classic 130

Don ɓangarorin retinal na kewayon da aka saba.

Babban ingancin bincike na gabaɗaya da ruwan tabarau na laser.

Kyakkyawan aikin PDT da PRP.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot
Saukewa: XLC130 120°/144° 0.55x ku 1.82x ku

XLM160-Laser mini 160

Ƙananan gidaje yana sauƙaƙa magudin orbital.

Kayan gilashin gani, hoto mafi girman ƙuduri.

Kyakkyawan aiki na PRP.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Saukewa: XLM160

156°/160°

0.58x ku

1.73X

Saukewa: XLS165-Laser Super 165

Faɗin kusurwa, kyakkyawan aikin PRP.

Binocular aspheric surface, kyakkyawan hoto ingancin.

Jikin madubi mai lanƙwasa don jin daɗin riko.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot
Saukewa: XLS165 160°/165° 0.57x ku 1.77x ku

Jarrabawar Fundus

XSC90-Classic 90

Classic 90D na gani gilashin abu.

Ya dace da ƙananan ɗalibai, don jarrabawar kuɗin kuɗi na gaba ɗaya.

Ruwan tabarau na aspherical sau biyu yana haɓaka hoto, babban hoton sitiriyo.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki

Saukewa: XSC90

74°/89° 0.76 1.32 7 mm ku

XBC20-Classic 20

Classic 20D na gani gilashin abu

Yi amfani da binocular kai tsaye ophthalmoscope

Fundus general jarrabawa

Ruwan tabarau biyu mai aspherical

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki
XBC20 46°-60° 3.13 0.32 50mm ku

XSS90-Super 90

Idan aka kwatanta da Classic 90, yankin fundus da aka lura ya fi girma.

Ya dace da gwajin kwanon ido.

Filin kallo ya ƙaru zuwa 116°.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki

 

XSS90 95°/116° 0.76 1.31 7 mm ku

Saukewa: XSS78-Super78

Yi amfani da fitilun tsaga

Ruwan tabarau mai aspheric sau biyu

kyakkyawan ingancin hoto

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki

 

Saukewa: XSS78 82°/98° 1.05 0.95 10 mm

XSM90-Matar 90

Idan aka kwatanta da Super90, yankin fundus da aka lura ya fi girma.

Mafi faɗin 124° da mafi faɗin filin kallo shima yana riƙe da girma iri ɗaya.

Babban kewayon hoto da kuma daidaituwa mai kyau.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki
XSM90 104°/125° 0.72 1.39 4.5mm

XSP90-Firamare 90

Ɗauki sabon kayan guduro, mai sauƙi da mafi girman fihirisar refractive.

Mafi tsada-tasiri.

Fuskar aspheric mai gefe biyu, yana kawar da aberration da walƙiya, kyakkyawan ingancin hoto.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki
Saukewa: XSP90 72°/86° 0.82 1.22 7.5mm

XSP78-Firamare 78

Ɗauki sabon kayan guduro, mai sauƙi da mafi girman fihirisar refractive.

Babban haɓakawa yana ba da damar kyakkyawan gani na diski na gani da macula.

Cikakken gyaran hoto na curvature, astigmatism, aberration da coma

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki
Saukewa: XSP78 82°/98° 1.03 0.97 10 mm

Jagora Mag.

Girman hoto na 1.3x shine mafi girman girman girman ruwan tabarau mara lamba

Fuskar aspheric mai gefe biyu, kyakkyawan ingancin hoto

Babban girma, sadaukarwa don nazarin yanayin fundus a cikin macular area.

Samfura Filin Girmamawa Laser Spot

Girmamawa

Nisan aiki
XSH50 66°/78° 1.2 0.83 13mm ku

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana